SEOPress 2.1.7 - en to vi translation catalogue (338 entries)

en: 301 Moved Permanently
vi: 301 Đã di chuyển vĩnh viễn

en: 404 - Page not found
vi: Lôi 404 - Không Tim Được Trang

en: 404 archives
vi: 404 lưu trữ

en: A remarketing audience is a list of cookies or mobile-advertising IDs that represents a group of users you want to re-engage because of their likelihood to convert.
vi: Một đối tượng tiếp thị lại là danh sách các cookie hoặc ID quảng cáo di động đại diện cho một nhóm người dùng bạn muốn tái tham gia vì khả năng của họ để chuyển đổi.

en: Add Dublin Core meta tags
vi: Thêm thẻ meta Dublin Core

en: Add Google Local Business data type
vi: Thêm loại dữ liệu Google Local Business

en: Add TINYMCE editor to term description
vi: Mô tả về Twitter

en: Add WP Editor to taxonomy description textarea
vi: Thêm trình soạn thảo WP vào khu vực văn bản mô tả phân loại

en: Add canonical URL column
vi: Thêm tiêu đề cột

en: Add meta description column
vi: Thêm cột mô tả meta

en: Add redirection URL column
vi: Thêm cột mô tả meta

en: Add redirection enable column
vi: Thêm cột mô tả meta

en: Add rel next/prev link in head of paginated archive pages
vi: Thêm liên kết rel / prev liên kết vào đầu các trang lưu trữ được phân trang

en: Add target keyword column
vi: Thêm tiêu đề cột

en: Add title column
vi: Thêm tiêu đề cột

en: Add your site to Google. It's free!
vi: Thêm trang web của bạn vào Google. Hoàn toànmiễn phí!

en: Add your site to Search Console!
vi: Thêm trang web vào Search Console!

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: Advanced SEO options for advanced users!
vi: Tùy chọn SEO nâng cao cho người dùng nâng cao!

en: All alternative tags are filled in. Good work!
vi: Tất cả các thẻ thay thế đã được điền. Hay lắm!

en: Appearance
vi: Hiển thị

en: Archives
vi: Các lưu trữ

en: Author archives
vi: Lưu trữ tác giả

en: Authors
vi: Theo dõi tác giả

en: Baggage tracking
vi: Theo dõi hành lý

en: Bill payment
vi: Thanh toán hóa đơn

en: Billing support
vi: Hỗ trợ thanh toán

en: Bing site verification
vi: Xác minh trang web Bing

en: Break comments into pages is ON!
vi: Tách các bình luận bên trong các trang đang BẬT!

en: Broken Links
vi: Đường dẫn hỏng

en: Browse our guides
vi: Xem hướng dẫn của chúng tôi

en: Buy an SSL!
vi: Mua một SSL!

en: By clicking Migrate, we'll import:
vi: Bằng cách nhấp vào Di chuyển, chúng tôi sẽ nhập:

en: Canonical
vi: Canonical URL

en: Categories
vi: Danh mục theo dõi

en: Category Description
vi: Mô tả danh mục

en: Category Title
vi: Tiêu đề Danh mục

en: Category description
vi: Mô tả danh mục

en: Category title
vi: Tiêu đề danh mục

en: Change this settings
vi: Thay đổi cài đặt này

en: Check our website
vi: Kiểm tra trang web của chúng tôi

en: Check to INCLUDE Post Types
vi: Kiểm tra để BAO GỒM các loại bài đăng

en: Check to INCLUDE Taxonomies
vi: Kiểm tra BAO GỒM các phân loại

en: Check websites setup on your server
vi: Kiểm tra các trang web được thiết lập trên máy chủ

en: Click to disable this feature
vi: Nhấp để vô hiệu tính năng này

en: Click to enable this feature
vi: Nhấp để bật tính năng này

en: Configure default WordPress RSS.
vi: Định cấu hình mặc định WordPress RSS.

en: Connected users
vi: Người dùng đã được kết nối

en: Content analysis
vi: Phân tích nội dung

en: Create your page now!
vi: Tạo trang của bạn ngay!

en: Credit card support
vi: Hỗ trợ thẻ tín dụng

en: Cross domain tracking makes it possible for Analytics to see sessions on two related sites (such as an ecommerce site and a separate shopping cart site) as a single session. This is sometimes called site linking.
vi: Theo dõi tên miền chéo giúp Analytics có thể xem các phiên trên hai trang web có liên quan (chẳng hạn như trang web thương mại điện tử và một trang giỏ hàng riêng) dưới dạng một phiên. Điều này đôi khi được gọi là liên kết trang web.

en: Cross domains
vi: Tên miền chéo

en: Current number page
vi: Trang số hiện tại

en: Custom Dimensions
vi: Thứ nguyên tùy chỉnh

en: Custom breadcrumbs
vi: Breadcrumbs

en: Custom fields from post, page or post type
vi: Tiêu đề bài đăng (bài đăng, trang, loại bài đăng tùy chỉnh)

en: Customer support
vi: Hỗ trợ khách hàng

en: Dashboard
vi: Bảng điều khiển

en: Date archives
vi: Lưu trữ ngày tháng

en: Default
vi: Mặc định

en: Default Twitter Image
vi: Ảnh mặc định Twitter

en: Default value:
vi: Mặc định:

en: Description
vi: Mô tả thẻ

en: Disable author archives
vi: Vô hiệu hoá lưu trữ tác giả

en: Disable date after each post, page, post type?
vi: Vô hiệu hoá ngày sau mỗi bài đăng, trang, loại bài đăng?

en: Disable date archives
vi: Vô hiệu hoá lưu trữ ngày tháng

en: Disable redirection
vi: Bật chuyển hướng

en: Disable the display of the publication date
vi: Vô hiệu hoá hiển thị ngày đăng bài

en: Disable this!
vi: Vô hiệu hoá điều này!

en: Disable trailing slash for metas
vi: Tắt dấu gạch chéo cho metas

en: Display Page Speed column to check performances
vi: Cột Hiển thị Tốc độ trang để kiểm tra hiệu suất

en: Display more posts per page on homepage and archives
vi: Hiển thị nhiều bài đăng trên mỗi trang trên trang chủ và lưu trữ

en: Display nofollow status
vi: Hiển thị trạng thái nofollow

en: Display noindex status
vi: Hiển thị trạng thái noindex

en: Display total number of words in content
vi: Hiển thị tổng số từ trong nội dung

en: Do not display a "Cached" link in the Google search results.
vi: Không hiển thị liên kết "đã lưu trữ" trong kết quả tìm kiếm của Google.

en: Do not display a description in the Google search results for all pages.
vi: Không hiển thị mô tả trong kết quả tìm kiếm của Google cho tất cả các trang.

en: Do not display all pages of the site in Google search results and do not display "Cached" links in search results.
vi: Không hiển thị tất cả các trang của trang web trong kết quả tìm kiếm Google và không hiển thị liên kết "Cached" trong kết quả tìm kiếm.

en: Do not follow links for all pages.
vi: Không theo liên kết cho tất cả các trang.

en: Do not index images from the entire site.
vi: Không lập chỉ mục hình ảnh từ toàn bộ website.

en: Do not use Open Directory project metadata for titles or excerpts for all pages.
vi: Không sử dụng các metadata của dự án Open Directory cho tiêu đề hay trích đoạn ở tất cả các trang..

en: Do you have a Google My Business page? It's free!
vi: Bạn có trang Google Business chưa? Nó miễn phí!

en: Edit your htaccess file.
vi: Chỉnh sửa tệp htaccess của bạn.

en: Edit your robots.txt file
vi: Chỉnh sửa tệp robots.txt của bạn

en: Emergency
vi: Trường hợp khẩn cấp

en: Enable Breadcrumbs for your theme and improve your SEO in SERPs
vi: Bật Breadcrumbs  cho theme của bạn và cải thiện SEO trong SERPs

en: Enable Google Analytics tracking
vi: Bật theo dõi Google Analytics

en: Enable Google Analytics tracking (Global Site Tag: gtag.js)
vi: Bật theo dõi Google Analytics

en: Enable HTML Sitemap
vi: Bật Sơ đồ trang web HTML

en: Enable IP Anonymization
vi: Bật ẩn danh IP

en: Enable OG data
vi: Bật dữ liệu OG

en: Enable Open Graph Data
vi: Bật Open Graph Data

en: Enable Twitter Card
vi: Bật Twitter Card

en: Enable Twitter card
vi: Bật Twitter card

en: Enable XML Image Sitemaps
vi: Bật Sơ đồ trang web ảnh XML

en: Enable XML Sitemap
vi: Bật Sơ đồ trang web XML

en: Enable cross-domain tracking
vi: Bật theo dõi tên miền chéo

en: Enable download tracking
vi: Bật tính năng theo dõi tải xuống

en: Enable downloads tracking (eg: PDF, XLSX, DOCX...)
vi: Bật theo dõi tải xuống (ví dụ: PDF, XLSX, DOCX ...)

en: Enable external links tracking
vi: Bật tính năng theo dõi liên kết bên ngoài

en: Enable follow
vi: Bật follow

en: Enable index
vi: Bật chỉ mục

en: Enable nofollow
vi: Bật nofollow

en: Enable noindex
vi: Bật noindex

en: Enable redirection
vi: Bật chuyển hướng

en: Enable redirection?
vi: Bật chuyển hướng?

en: Enhanced Link Attribution
vi: Thuộc tính liên kết nâng cao

en: Enhanced Link Attribution improves the accuracy of your In-Page Analytics report by automatically differentiating between multiple links to the same URL on a single page by using link element IDs.
vi: Thuộc tính liên kết nâng cao cải thiện độ chính xác của Analytics trong trang của bạn bằng cách tự động phân biệt giữa nhiều liên kết đến cùng một URL trên một trang duy nhất bằng cách sử dụng ID phần tử liên kết.

en: Enter Bing meta value site verification
vi: Xác minh trang web Pinterest

en: Enter Google meta value site verification
vi: Xác minh trang web của Google

en: Enter Pinterest meta value site verification
vi: Xác minh trang web Pinterest

en: Enter Yandex meta value site verification
vi: Xác minh trang web Yandex

en: Enter a custom value, useful if your title is too long
vi: Tiêu đề trang web của bạn đang trống

en: Enter a post, page or custom post type ID(s) to display the sitemap
vi: Nhập vào một ID bài đăng, trang hoặc (các) bài đăng tuỳ chỉnh để hiển thị Sơ đồ trang web

en: Enter your Facebook description
vi: Mô tả Facebook

en: Enter your Facebook title
vi: Tiêu đề Facebook

en: Enter your Tracking ID (UA-XXXX-XX)
vi: Nhập ID theo dõi của bạn

en: Enter your Twitter description
vi: Mô tả về Twitter

en: Enter your Twitter title
vi: Tiêu đề Twitter

en: Enter your meta description
vi: Nhập mô tả meta của bạn

en: Enter your target keywords
vi: Tìm kiếm từ khóa

en: Enter your title
vi: Nhập ID theo dõi của bạn

en: Enter your tracking ID
vi: Nhập ID theo dõi của bạn

en: Events
vi: Sự kiện

en: Exclude this post from Google News Sitemap?
vi: Loại trừ bài đăng này khỏi Sơ đồ trang web Google Tin tức?

en: Export
vi: Xuất

en: Export the plugin settings for this site as a .json file. This allows you to easily import the configuration into another site.
vi: Xuất các cài đặt plugin cho trang web này dưới dạng tệp .json. Điều này cho phép bạn dễ dàng nhập cấu hình vào một trang khác.

en: Facebook Admin ID
vi: ID Quản trị Facebook

en: Facebook App ID
vi: ID ứng dụng Facebook

en: Facebook Link Ownership ID
vi: ID Quản trị Facebook

en: Facebook Open Graph tags (title, description and image thumbnail)
vi: Các thẻ Facebook Open Graph (tiêu đề, mô tả và hình thu nhỏ)

en: Facebook Page URL
vi: URL trang Facebook

en: Facebook Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ Facebook

en: Facebook Title
vi: Tiêu đề Facebook

en: Facebook description
vi: Mô tả Facebook

en: Find your tracking ID
vi: Tìm ID theo dõi của bạn

en: Fix this!
vi: Sửa cái này!

en: Flush permalinks
vi: Flush đường dẫn

en: Follow us on Twitter
vi: Theo dõi chúng tôi trên Twitter

en: GO PRO!
vi: NÂNG CẤP PRO!

en: General
vi: Chung

en: Get list
vi: Nhận danh sách

en: Google News
vi: Google tin tức

en: Google News Sitemap
vi: Sơ đồ trang web Google tin tức

en: Google Page Speed
vi: Google tốc độ trang

en: Google Snippet Preview
vi: Xem trước Google Snippet

en: Google site verification
vi: Xác minh trang web của Google

en: Guide to create custom dimensions in Google Analytics - new window
vi: Hướng dẫn tạo tùy chỉnh dimensions trong Google Analytics - mở trong cửa sổ mới

en: Guide to enable XML Sitemaps - new window
vi: Hướng dẫn để sử dụng Sơ đồ trang web XML - mở trong cửa sổ mới

en: Guide to enable XML image sitemaps - new window
vi: Bật Sơ đồ trang web ảnh XML

en: H1 (Heading 1)
vi: H1 (Thẻ tiêu đề H1)

en: H2 (Heading 2)
vi: H2 (Thẻ tiêu đề 2)

en: H3 (Heading 3)
vi: H3 (Thẻ tiêu đề 3)

en: HTML Sitemap
vi: Sơ đồ trang web HTML

en: Hearing impaired supported
vi: Hỗ trợ thính giác

en: High impact
vi: Xung đột cao

en: High priority (top)
vi: Ưu tiên cao (top)

en: Home
vi: Trang chủ

en: How-to
vi: Làm thế nào để

en: Image size for Twitter Summary card
vi: Kích thước ảnh cho thẻ Twitter tổng hợp

en: Import
vi: Nhập

en: Import the plugin settings from a .json file. This file can be obtained by exporting the settings on another site using the form above.
vi: Nhập cài đặt plugin từ tệp .json. Bạn có thể lấy tệp này bằng cách xuất các cài đặt trên trang web khác bằng cách sử dụng biểu mẫu ở trên.

en: Improve Easy Digital Downloads SEO
vi: Cải thiện Easy Digital Downloads SEO

en: Improve WooCommerce SEO
vi: Cải thiện SEO WooCommerce

en: Include
vi: Bao gồm

en: Indicate paginated content to Google
vi: Cho biết nội dung được phân trang tới Google

en: Large
vi: Rộng

en: Last scrape:
vi: Scape mới nhất:

en: Learn more
vi: Tìm hiểu thêm

en: License
vi: Giấy phép

en: Local Business
vi: Địa điểm kinh doanh

en: Low impact
vi: Xung đột thấp

en: Low priority
vi: Ưu tiên thấp

en: Medium impact
vi: Xung đột vừa phải

en: Meta Robots (noindex, nofollow...)
vi: Meta Robots (noindex, nofollow ...)

en: Meta description
vi: Mô tả meta

en: Meta description template
vi: Mẫu mô tả meta

en: Meta title
vi: Tiêu đề thẻ

en: Migrate now
vi: Di chuyển ngay bây giờ

en: Migrate!
vi: Chuyển!

en: Monitor 404, create 301, 302 and 307 redirections
vi: Theo dõi 404, tạo chuyển hướng 301, 302 và 307

en: My awesome website
vi: Trang web tuyệt vời của tôi

en: None
vi: Không

en: None of your target keywords were found in Heading 2 (H2).
vi: Không có từ khóa mục tiêu nào của bạn được tìm thấy trong Tiêu đề 2 (H2).

en: None of your target keywords were found in Heading 3 (H3).
vi: Không có từ khoá mục tiêu nào được tìm thấy trong Tiêu đề 3 (H3).

en: Normal priority (default)
vi: Ưu tiên thông thường (mặc định)

en: Number of websites on your server:
vi: Số lượng trang web trên máy chủ của bạn:

en: Open Graph, Twitter Card, Google Knowledge Graph and more...
vi: Mở Graph, Twitter Card, Google Knowledge Graph và nhiều hơn nữa...

en: Optimize your site for Google News
vi: Tối ưu hóa trang web của bạn cho Google Tin tức

en: Organization
vi: Cơ quan

en: Package tracking
vi: Gói đang theo dõi

en: Page Speed
vi: Tốc độ trang

en: Person
vi: Cá nhân

en: Person or organization
vi: Cá nhân hoặc tổ chức

en: Ping Google manually
vi: Ping Google bằng tay

en: Pinterest site verification
vi: Xác minh trang web Pinterest

en: Please upload a file to import
vi: Vui lòng tải lên một tệp để nhập vào

en: Please upload a valid .csv file
vi: Vui lòng tải lên một tệp .csv hợp lệ

en: Please upload a valid .json file
vi: Vui lòng tải lên một tệp .json hợp lệ

en: Plural Post Type Archive name
vi: Tên loại lưu trữ bài đăng kiểu Plural

en: Post Title
vi: Tiêu đề bài đăng

en: Post Type Archive Name
vi: Tên loại bài đăng lưu trữ

en: Post Types
vi: Các loại bài đăng

en: Post author
vi: Bài đăng Tác giả

en: Post category
vi: Bài đăng Tác giả

en: Post date
vi: Ngày đăng

en: Post excerpt
vi: Trích đoạn bài đăng

en: Post tag
vi: Ngày đăng

en: Post types
vi: Các loại bài đăng

en: Read our FAQ
vi: Đọc Câu Hỏi Thường Gặp

en: Read our guide
vi: Xem hướng dẫn của chúng tôi

en: Redirect URL
vi: Chuyển hướng

en: Redirect attachment pages to post parent
vi: Chuyển hướng trang đính kèm sang bài đăng cha

en: Redirect attachment pages to post parent (or homepage if none)
vi: Chuyển hướng trang đính kèm sang bài đăng cha (hoặc trang chủ nếu không có)

en: Redirect?
vi: Chuyển hướng?

en: Redirection
vi: Chuyển hướng

en: Redirections
vi: Các chuyển hướng

en: Refresh analysis
vi: Làm mới lại phân tích

en: Remove /category/ in URL
vi: Loại bỏ /danh-muc/ trong URL

en: Remove /category/ in your permalinks
vi: Loại bỏ /danh-muc/ trong đường dẫn tĩnh của bạn

en: Remove RSD meta tag
vi: Loại bỏ thẻ meta RSD

en: Remove Really Simple Discovery meta tag in source code (eg:
vi: Loại bỏ tReally Simple Discovery trong mã nguồn (ví dụ:

en: Remove Windows Live Writer meta tag
vi: Xóa thẻ meta của Windows Live Writer

en: Remove Windows Live Writer meta tag in source code (eg:
vi: Loại bỏ thẻ meta của Windows Live Writer trong mã nguồn (ví dụ:

en: Remove WordPress generator meta tag
vi: Xóa thẻ meta tự tạo của Wordpress

en: Remove WordPress meta generator in source code
vi: Loại bỏ thẻ meta tự tạo Wordpress trong mã nguồn

en: Remove WordPress shortlink meta tag
vi: Xóa thẻ meta ngắn của WordPress

en: Remove WordPress shortlink meta tag in source code (eg:
vi: Xóa thẻ meta ngắnWordPress trong mã nguồn (ví dụ:

en: Reset All Notices From Notifications Center
vi: Đặt lại Tất cả Thông báo Từ Trung tâm Thông báo

en: Reset All Settings
vi: Khôi phục lại tất cả cài đặt

en: Reset notices
vi: Khôi phục thông báo

en: Reset settings
vi: Khôi phục cài đặt

en: Roadside assistance
vi: Hỗ trợ lề

en: SEO Tools
vi: Công cụ SEO

en: Sales
vi: Giảm giá

en: Scan your site to find SEO problems.
vi: Quét trang của bạn để tìm các vấn đề về SEO.

en: Search Keywords
vi: Tìm kiếm từ khóa

en: Search archives
vi: Tìm lưu trữ

en: Search keywords
vi: Tìm kiếm từ khóa

en: Security
vi: An ninh

en: Select a default image
vi: Lựa chọn một ảnh mặc định

en: Select your default thumbnail
vi: Lựa chọn một ảnh mặc định

en: Select your logo
vi: Chọn biểu trưng của bạn

en: Separate each file type extensions with a pipe "|"
vi: Tách từng đuôi tệp tin bằng một kí tự "|"

en: Separate each keyword with a pipe "|"
vi: Tách từng từ khóa bằng một kí tự "|"

en: Server IP Address:
vi: Địa chỉ IP của máy chủ:

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Show Google Page Speed column in post types
vi: Hiển thị cột Google Page Speed trong các loại bài đăng

en: Show Meta description column in post types
vi: Hiển thị cột mô tả Meta trong các loại bài đăng

en: Show Redirect URL column in post types
vi: Hiển thị thẻ tiêu đề cột trong các loại bài đăng

en: Show Redirection Enable column in post types
vi: Hiển thị cột mô tả Meta trong các loại bài đăng

en: Show Target Keyword column in post types
vi: Hiển thị thẻ tiêu đề cột trong các loại bài đăng

en: Show Title tag column in post types
vi: Hiển thị thẻ tiêu đề cột trong các loại bài đăng

en: Show canonical URL column in post types
vi: Hiển thị cột noindex trong các loại bài đăng

en: Show nofollow column in post types
vi: Hiển thị cột nofollow trong các loại bài đăng

en: Show noindex column in post types
vi: Hiển thị cột noindex trong các loại bài đăng

en: Show total number of words column in post types
vi: Hiển thị tổng số từ của cột trong các loại bài đăng

en: Single Post Types
vi: Loại bài đăng đơn

en: Single product category
vi: Danh mục sản phẩm đơn

en: Single product short description
vi: Mô tả sản phẩm ngắn (đơn)

en: Single product tag
vi: Thẻ sản phẩm đơn

en: Site Title
vi: Tiêu đề trang

en: Site title
vi: Tiêu đề trang

en: Social
vi: Xã hội

en: Social Networks
vi: Mang xã hội

en: Stats in Dashboard
vi: Chỉ số trong bảng điều khiển

en: Structured Data Types
vi: Các loại dữ liệu có cấu trúc

en: Tag Description
vi: Mô tả thẻ

en: Tag Title
vi: Tiêu đề thẻ

en: Tag description
vi: Mô tả thẻ

en: Tag title
vi: Tiêu đề thẻ

en: Tags
vi: Các thẻ

en: Target Kw
vi: Từ khóa mục tiêu

en: Target keywords
vi: Tìm kiếm từ khóa

en: Target keywords were found in Heading 2 (H2).
vi: Từ khoá mục tiêu đã được tìm thấy trong Tiêu đề 2 (H2).

en: Target keywords were found in Heading 3 (H3).
vi: Từ khoá mục tiêu đã được tìm thấy trong Tiêu đề 3 (H3).

en: Taxonomies
vi: Phân loại

en: Technical support
vi: Hỗ trợ kỹ thuật

en: Templates variables
vi: Các biến thể Mẫu

en: Term Description
vi: Mô tả điều khoản

en: Term Title
vi: Tiêu đề điều khoản

en: Term description
vi: Mô tả điều khoản

en: Term title
vi: Tiêu đề điều khoản

en: Test your URL
vi: Kiểm tra URL của bạn

en: The description is not prominent by default; however, some themes may show it.
vi: Mô tả không được làm nổi bật theo mặc định; tuy nhiên, một số chủ đề có thể hiển thị nó.

en: The length of your meta description is correct
vi: Nhập mô tả meta của bạn

en: The length of your title is correct
vi: Chiều dài của tiêu đề của bạn là chính xác

en: This is a cool website about Wookiees
vi: Đây là một trang web mát mẻ về Wookiees

en: This is what your page will look like in Google search results. You have to publish your post to get the Google Snippet Preview.
vi: Đây là những gì trang của bạn sẽ hiển thị giống như trong kết quả tìm kiếm của Google.

en: This page doesn't have any nofollow links.
vi: Trang này không có bất kỳ liên kết nofollow nào.

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Title tag
vi: Thẻ tiêu đề

en: Title tags
vi: Thẻ tiêu đề

en: Title template
vi: Tiêu đề mẫu

en: Titles & Metas
vi: Tiêu đề & Metas

en: Titles & metas
vi: Tiêu đề & metas

en: Titles settings
vi: Cài đặt tiêu đề

en: To view your sitemap, enable permalinks (not default one), and save settings to flush them.
vi: Để xem sơ đồ trang web của bạn, bật đường dẫn tĩnh (không phải cái mặc định) và lưu cài đặt để làm sạch chúng.

en: Toll Free
vi: Miễn phí hoàn toàn

en: Tools
vi: Công cụ

en: Track Authors
vi: Theo dõi tác giả

en: Track Categories
vi: Danh mục theo dõi

en: Track Logged In Users
vi: Theo dõi người dùng đăng nhập

en: Track Post Types
vi: Theo dõi các loại bài đăng

en: Track Tags
vi: Thẻ theo dõi

en: Track your website performance to improve SEO with Google Page Speed
vi: Theo dõi hiệu suất trang web của bạn để cải thiện SEO với Google Page Speed

en: Tracking
vi: Theo dõi

en: Twitter Page URL
vi: Tên tài khoản Twitter

en: Twitter Thumbnail
vi: Hình thu nhỏ của Twitter

en: Twitter Title
vi: Tiêu đề Twitter

en: Twitter Username
vi: Tên tài khoản Twitter

en: Twitter description
vi: Mô tả về Twitter

en: Twitter tags (title, description and image thumbnail)
vi: Thẻ Twitter (tiêu đề, mô tả và hình thu nhỏ của hình ảnh)

en: URL redirection
vi: Chuyển hướng URL

en: Upload an Image
vi: Tải lên Hình ảnh

en: Use OG if no Twitter Cards
vi: Sử dụng OG nếu không có Twitter Cards

en: View your sitemap
vi: Xem sơ đồ trang web của bạn

en: Watch our video to learn how to connect your WordPress site with Google Analytics and get statistics right in your dashboard (PRO only).
vi: Xem video của chúng tôi để tìm hiểu cách kết nối trang web WordPress với Google Analytics và nhận thống kê ngay trong trang tổng quan của bạn (chỉ dành cho PRO).

en: We could not find any image in your content. Content with media is a plus for your SEO.
vi: Chúng tôi không thể tìm thấy bất kỳ hình ảnh nào trong nội dung của bạn. Nội dung đa phương tiện là một điểm cộng cho SEO của bạn.

en: When a customer of Analytics requests IP address anonymization, Analytics anonymizes the address as soon as technically feasible at the earliest possible stage of the collection network.
vi: Khi một khách hàng Analytics yêu cầu ẩn danh địa chỉ IP, Analytics sẽ ẩn danh địa chỉ ngay khi khả thi về mặt kỹ thuật ở giai đoạn sớm nhất có thể của mạng thu thập.

en: Yandex site verification
vi: Xác minh trang web Yandex

en: You can also use this shortcode:
vi: Bạn cũng có thể sử dụng mã shorcode này:

en: You custom meta description is too long.
vi: Thêm cột mô tả meta.

en: You don't have an XML Sitemap!
vi: Bạn không có Sơ đồ trang web XML!

en: You have to enter your licence key to get updates and support
vi: Bạn phải nhập khóa cấp phép để nhận thông tin cập nhật và hỗ trợ

en: Your content is composed of more than 300 words, which is the minimum for a post.
vi: Nội dung của bạn có hơn 300 từ, đây là điều tối thiểu cho một bài đăng.

en: Your permalinks are not SEO Friendly! Enable pretty permalinks to fix this.
vi: Đường dẫn của bạn không thân thiện với SEO lắm! Kích hoạt Pretty permalinks để sửa lỗi này.

en: Your site doesn't use an SSL certificate!
vi: Trang web của bạn không sử dụng chứng chỉ SSL!

en: Your site is not visible to Search Engines!
vi: Trang web của bạn không hiển thị với Công cụ Tìm kiếm!

en: Your site title is empty!
vi: Tiêu đề trang web của bạn đang trống!

en: Your social accounts
vi: Tài khoản mạng xã hội của bạn

en: Your theme doesn't use <strong>add_theme_support('title-tag');</strong>
vi: Theme của bạn không sử dụng <strong>add_theme_support('title-tag');</strong>

en: eg: +33123456789 (internationalized version required)
vi: ví dụ: +33123456789 (yêu cầu phiên bản quốc tế)

en: eg: 13, 8, 38
vi: ví dụ: 13, 8, 38

en: eg: 2, 28, 68
vi: ví dụ: 2, 28, 68

en: unique words found.
vi: những từ độc đáo được tìm thấy.

en: words found.
vi: các từ được tìm thấy.
