SEOPress 2.1.2 - en to te_IN translation catalogue (252 entries)

en: 301 Moved Permanently
te_IN: 301 శాశ్వతంగా తరలించబడింది

en: 404 - Page not found
te_IN: 404 - పేజీ దొరకలేదు

en: 404 archives
te_IN: 404 ఆర్కైవ్లు

en: A remarketing audience is a list of cookies or mobile-advertising IDs that represents a group of users you want to re-engage because of their likelihood to convert.
te_IN: రీమార్కెటింగ్ ప్రేక్షకులు cookies లేదా మొబైల్ ప్రకటన ID ల జాబితాగా చెప్పవచ్చు, ఇది వినియోగదారుల సమూహాన్ని ప్రతిబింబించేలా చేయడానికి మీరు కోరుకున్న వినియోగదారుల సమూహాన్ని ప్రతిబింబిస్తుంది.

en: Add Dublin Core meta tags
te_IN: డబ్లిన్ కోర్ మెటా ట్యాగ్లను జోడించండి

en: Add Google Local Business data type
te_IN: Google స్థానిక వ్యాపార డేటా రకాన్ని జోడించండి

en: Add meta description column
te_IN: మెటా వివరణ నిలువు వరుసను జోడించండి

en: Add rel next/prev link in head of paginated archive pages
te_IN: ఆర్కైవ్ పేజీల తలలో తదుపరి / గత లింక్ని జోడించండి

en: Add title column
te_IN: టైటిల్ కాలమ్ని జోడించండి

en: Add your site to Google. It's free!
te_IN: మీ సైట్ను Google కి జోడించండి. ఇది ఉచితం!

en: Add your site to Search Console!
te_IN: మీ సైట్ ను సెర్చ్ కన్సోల్కు జోడించండి! (Search Console!)

en: Advanced
te_IN: ఉన్నతస్థాయి

en: Advanced SEO options for advanced users!
te_IN: ఆధునిక వినియోగదారులకు ఆధునిక SEO ఎంపికలు!

en: Appearance
te_IN: స్వరూపం

en: Archives
te_IN: Archives  (ప్రాచీనపత్ర సంచయము)

en: Author archives
te_IN: రచయిత ఆర్కైవ్స్ (ప్రాచీనపత్ర సంచయము)

en: Baggage tracking
te_IN: బ్యాగేజ్ ట్రాకింగ్

en: Bill payment
te_IN: బిల్ చెల్లింపు

en: Billing support
te_IN: బిల్లింగ్ సహాయము

en: Bing site verification
te_IN: Bing సైట్ ధృవీకరణ

en: Break comments into pages is ON!
te_IN: వ్యాఖ్యలు  పేజీలలో  బ్రేక్,  ఆన్లో ఉంది!

en: Broken Links
te_IN: బ్రోకెన్ లింక్స్

en: Buy an SSL!
te_IN: ఒక SSL కొనండి!

en: By clicking Migrate, we'll import:
te_IN: మైగ్రేట్ను క్లిక్ చేయడం ద్వారా, మేము దిగుమతి చేస్తాము:

en: Category Description
te_IN: వర్గం వివరణ - Category Description

en: Category Title
te_IN: వర్గం శీర్షిక - Category Title

en: Category description
te_IN: వర్గం వివరణ

en: Category title
te_IN: వర్గం శీర్షిక

en: Change this settings
te_IN: ఈ సెట్టింగ్లను మార్చండి

en: Check to INCLUDE Post Types
te_IN: పోస్ట్ రకాలను చేర్చడానికి తనిఖీ చేయండి

en: Check to INCLUDE Taxonomies
te_IN: వర్గీకరణాలు చేర్చడానికి తనిఖీ చేయండి

en: Check websites setup on your server
te_IN: మీ సర్వర్లో వెబ్సైటు సెటప్ తనిఖీ చేయండి

en: Click to disable this feature
te_IN: ఈ లక్షణాన్ని నిలిపివేయడానికి క్లిక్ చేయండి

en: Click to enable this feature
te_IN: ఈ లక్షణాన్ని ప్రారంభించడానికి క్లిక్ చేయండి

en: Configure default WordPress RSS.
te_IN: డిఫాల్ట్ WordPress RSS ఆకృతీకరించుము.

en: Create your page now!
te_IN: ఇప్పుడు మీ పేజీని సృష్టించండి!

en: Credit card support
te_IN: క్రెడిట్ కార్డ్ సహాయము

en: Cross domain tracking makes it possible for Analytics to see sessions on two related sites (such as an ecommerce site and a separate shopping cart site) as a single session. This is sometimes called site linking.
te_IN: క్రాస్ డొమైన్ ట్రాకింగ్ అనేది ఒకే session రెండు సంబంధిత సైట్లలో session (ఇకామర్స్ సైట్ మరియు ఒక ప్రత్యేక షాపింగ్ కార్ట్ సైట్ వంటివి) session చూడడానికి సాధ్యమవుతుంది. దీనిని కొన్నిసార్లు సైట్ లింకింగ్ అని పిలుస్తారు.

en: Current number page
te_IN: ప్రస్తుత సంఖ్య పేజీ

en: Custom Dimensions
te_IN: వాడుక కొలతలు

en: Customer support
te_IN: వినియోగదారుని కి సహాయము

en: Date archives
te_IN: తేదీ ఆర్కైవ్లు (Date Archives)

en: Default
te_IN: డిఫాల్ట్

en: Default Twitter Image
te_IN: డిఫాల్ట్ ట్విట్టర్ చిత్రం

en: Default value:
te_IN: డిఫాల్ట్ విలువ :

en: Disable date archives
te_IN: తేదీ ఆర్కైవ్ని నిలిపివేయండి

en: Disable this!
te_IN: దీన్ని ఆపివేయి!

en: Disable trailing slash for metas
te_IN: మెటాస్ కోసం వెనుకంజలో స్లాష్ను నిలిపివేయి

en: Display Page Speed column to check performances
te_IN: ప్రదర్శనలు తనిఖీ పేజీ స్పీడ్ కాలమ్ ప్రదర్శించు

en: Display more posts per page on homepage and archives
te_IN: (Homepage) హోమ్పేజీ మరియు ఆర్కైవ్ లలో పేజీకి ఎక్కువ పోస్ట్లు ప్రదర్శించు

en: Display nofollow status
te_IN: నోఫాల్లో స్థితి ప్రదర్శించు

en: Display noindex status
te_IN: Noindex స్థితి ప్రదర్శించు

en: Display total number of words in content
te_IN: కంటెంట్లోని మొత్తం పదాల సంఖ్యను ప్రదర్శించండి

en: Do not display a "Cached" link in the Google search results.
te_IN: Google శోధన ఫలితాల్లో "Cached" లింక్ను ప్రదర్శించవద్దు.

en: Do not display a description in the Google search results for all pages.
te_IN: Google శోధన ఫలితాల్లో అన్ని పేజీల యొక్క వివరణని ప్రదర్శించవద్దు.

en: Do not display all pages of the site in Google search results and do not display "Cached" links in search results.
te_IN: Google శోధన ఫలితాల్లో సైట్ యొక్క అన్ని పేజీలను ప్రదర్శించవద్దు మరియు శోధన ఫలితాల్లో "Cached" లింక్లను ప్రదర్శించవద్దు.

en: Do not follow links for all pages.
te_IN: అన్ని పేజీల కోసం లింక్లను అనుసరించవద్దు.

en: Do not index images from the entire site.
te_IN: మొత్తం సైట్ నుండి చిత్రాలను ఇండెక్స్ చేయవద్దు.

en: Do not use Open Directory project metadata for titles or excerpts for all pages.
te_IN: అన్ని పేజీలకు శీర్షికలు లేదా సారాంశాలు కోసం ఓపెన్ డైరెక్టరీ ప్రాజెక్ట్ meta సమాచారం ఉపయోగించవద్దు.

en: Dublin Core
te_IN: Dublin Core (డబ్లిన్ కోర్)

en: Edit your htaccess file.
te_IN: మీ htaccess ఫైల్ను సవరించండి.

en: Edit your robots.txt file
te_IN: మీ robots.txt ఫైల్ను సవరించండి

en: Emergency
te_IN: అత్యవసరo

en: Enable Breadcrumbs for your theme and improve your SEO in SERPs
te_IN: మీ థీమ్ కోసం Breadcrumbs ప్రారంభించు మరియు SERP లలో మీ SEO ను మెరుగుపరచండి

en: Enable Google Analytics tracking
te_IN: Google Analytics ట్రాకింగ్ను ప్రారంభించండి

en: Enable HTML Sitemap
te_IN: HTML సైట్మాప్ను ప్రారంభించండి

en: Enable IP Anonymization
te_IN: IP అనామలైజేషన్ను ప్రారంభించండి

en: Enable OG data
te_IN: OG డేటాను ప్రారంభించండి

en: Enable Open Graph Data
te_IN: ఓపెన్ గ్రాఫ్ డేటాను ప్రారంభించండి

en: Enable Twitter Card
te_IN: ట్విట్టర్ కార్డ్ని ప్రారంభించండి

en: Enable Twitter card
te_IN: ట్విట్టర్ కార్డ్ని ప్రారంభించండి

en: Enable XML Image Sitemaps
te_IN: XML చిత్రం సైట్మాప్లను ప్రారంభించండి

en: Enable XML Sitemap
te_IN: XML సైట్మాప్ను ప్రారంభించండి

en: Enable cross-domain tracking
te_IN: క్రాస్ డొమైన్ ట్రాకింగ్ను ప్రారంభించండి - (cross-domain tracking)

en: Enable download tracking
te_IN: డౌన్లోడ్ ట్రాకింగ్ను ప్రారంభించండి

en: Enable downloads tracking (eg: PDF, XLSX, DOCX...)
te_IN: డౌన్ ట్రాకింగ్ను ప్రారంభించండి (ఉదా: PDF, XLSX, DOCX ...)

en: Enable external links tracking
te_IN: బాహ్య లింకులు ట్రాకింగ్ను ప్రారంభించండి (Enable external links tracking)

en: Enable follow
te_IN: అనుసరించు ప్రారంభించు

en: Enable index
te_IN: సూచికను ప్రారంభించు

en: Enable nofollow
te_IN: నోఫాల్లోని ప్రారంభించండి

en: Enable noindex
te_IN: Noindex ని ప్రారంభించండి

en: Enable redirection?
te_IN: Enable redirection? (మళ్లింపును ప్రారంభించాలా?)

en: Enhanced Link Attribution
te_IN: మెరుగుపరచబడిన లింక్ అట్రిబ్యూషన్

en: Enhanced Link Attribution improves the accuracy of your In-Page Analytics report by automatically differentiating between multiple links to the same URL on a single page by using link element IDs.
te_IN: లింక్ మూలకాల ID లను ఉపయోగించడం ద్వారా ఒకే పేజీలో ఒకే URL కు బహుళ లింక్ల మధ్య స్వయంచాలకంగా తేడాతో మీ ఇన్-పేజ్ Analytics నివేదిక యొక్క ఖచ్చితత్వాన్ని మెరుగైన లింక్ అట్రిబ్యూషన్ మెరుగుపరుస్తుంది. (Enhanced Link Attribution improves the accuracy of your In-Page Analytics report by automatically differentiating between multiple links to the same URL on a single page by using link element IDs.)

en: Enter Bing meta value site verification
te_IN: Bing మెటా విలువ సైట్ ధృవీకరణను నమోదు చేయండి

en: Enter Google meta value site verification
te_IN: Google మెటా విలువ సైట్ ధృవీకరణను నమోదు చేయండి

en: Enter Pinterest meta value site verification
te_IN: Pinterest మెటా విలువ సైట్ ధృవీకరణను నమోదు చేయండి

en: Enter Yandex meta value site verification
te_IN: Yandex మెటా విలువ సైట్ ధృవీకరణను నమోదు చేయండి

en: Enter a post, page or custom post type ID(s) to display the sitemap
te_IN: సైట్ మ్యాప్ ప్రదర్శించడానికి పోస్ట్, పేజీ లేదా కస్టమ్ పోస్ట్ రకం ID (లు) ను నమోదు చేయండి

en: Enter your Facebook description
te_IN: మీ Facebook వివరణను నమోదు చేయండి

en: Enter your Facebook title
te_IN: మీ Facebook శీర్షికను నమోదు చేయండి

en: Enter your Tracking ID (UA-XXXX-XX)
te_IN: మీ ట్రాకింగ్ ID (UA-XXXX-XX) ను నమోదు చేయండి

en: Enter your Twitter description
te_IN: మీ Twitter వివరణను నమోదు చేయండి

en: Enter your Twitter title
te_IN: మీ ట్విట్టర్ శీర్షికను నమోదు చేయండి

en: Enter your meta description
te_IN: మీ ఉన్నత స్థాయి వివరణను నమోదు చేయండి

en: Enter your title
te_IN: మీ శీర్షికను నమోదు చేయండి

en: Enter your tracking ID
te_IN: మీ ట్రాకింగ్ ID ని నమోదు చేయండి

en: Events
te_IN: Events - (సంఘటనక్రమం)

en: Exclude this post from Google News Sitemap?
te_IN: Google వార్తల సైట్మాప్ నుండి ఈ పోస్ట్ను మినహాయించాలా?

en: Export
te_IN: ఎగుమతి

en: Export the plugin settings for this site as a .json file. This allows you to easily import the configuration into another site.
te_IN: ఒక .json ఫైల్ వలె ఈ సైట్ కోసం ప్లగిన్ సెట్టింగులను ఎగుమతి చేయండి. ఆకృతీకరణను మరొక సైట్లోకి సులభంగా దిగుమతి చేసుకోవడానికి ఇది మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.

en: Facebook Admin ID
te_IN: Facebook అడ్మిన్ ID

en: Facebook Open Graph tags (title, description and image thumbnail)
te_IN: Facebook  ఓపెన్ గ్రాఫ్ టాగ్లు (శీర్షిక, వివరణ మరియు చిత్రం సూక్ష్మచిత్రం) (title, description and image thumbnail)

en: Facebook Page URL
te_IN: Facebook పేజ్ URL

en: Facebook Title
te_IN: Facebook టైటిల్

en: Facebook description
te_IN: Facebook వివరణ

en: Find your tracking ID
te_IN: మీ ట్రాకింగ్ ID ని కనుగొనండి

en: Fix this!
te_IN: దీన్ని పరిష్కరించండి!

en: Flush permalinks
te_IN: ఫ్లష్ permalinks

en: Follow us on Twitter
te_IN: ట్విట్టర్ లో మమల్ని అనుసరించండి

en: General
te_IN: జనరల్

en: Get list
te_IN: జాబితా పొందండి

en: Google Analytics
te_IN: గూగుల్ విశ్లేషణలు

en: Google News
te_IN: Google వార్తలు

en: Google News Sitemap
te_IN: Google వార్తలు సైట్ మ్యాప్

en: Google Page Speed
te_IN: గూగుల్ పేజ్ స్పీడ్

en: Google Snippet Preview
te_IN: Google స్నిప్పెట్ పరిదృశ్యం

en: Google site verification
te_IN: Google సైట్ ధృవీకరణ

en: HTML Sitemap
te_IN: HTML సైట్ మ్యాప్

en: Hearing impaired supported
te_IN: వినికిడి బలహీనమైన మద్దతు

en: High impact
te_IN: అధిక ప్రభావం

en: High priority (top)
te_IN: అధిక ప్రాధాన్యత (పైన)

en: Home
te_IN: Home (హోమ్)

en: Image size for Twitter Summary card
te_IN: ట్విట్టర్ సారాంశం కార్డు కోసం చిత్రం పరిమాణం

en: Import
te_IN: దిగుమతి

en: Import the plugin settings from a .json file. This file can be obtained by exporting the settings on another site using the form above.
te_IN: ఒక .json ఫైల్ నుండి ప్లగ్ఇన్ అమర్పులను దిగుమతి చేయండి. పైన ఉన్న ఫారమ్ను (Form) ఉపయోగించి మరొక సైట్లో సెట్టింగులను ఎగుమతి చేయడం ద్వారా ఈ ఫైల్ పొందవచ్చు.

en: Improve WooCommerce SEO
te_IN: WooCommerce SEO మెరుగుపరచండి

en: Include
te_IN: చేర్చండి

en: Indicate paginated content to Google
te_IN: Google కు పేజీ విన్యాసం కంటెంట్ను సూచించండి

en: Knowledge Graph
te_IN: నాలెడ్జ్ గ్రాఫ్

en: Large
te_IN: పెద్ద

en: Last scrape:
te_IN: Last scrape: చివరి గీరి :

en: Learn more
te_IN: ఇంకా నేర్చుకోండి

en: License
te_IN: అధికారపూరిత అనుమతి

en: Local Business
te_IN: స్థానిక వ్యాపారం

en: Low impact
te_IN: తక్కువ ప్రభావం

en: Low priority
te_IN: తక్కువ ప్రాధాన్యత

en: Medium impact
te_IN: మధ్యస్థ ప్రభావం

en: Meta Desc.
te_IN: మెటా DESC.

en: Meta Robots (noindex, nofollow...)
te_IN: మెటా రోబోట్స్ (నోఇండిక్స్, నోఫాల్లో .)

en: Meta description
te_IN: ఉన్నత స్థాయి వివరణ

en: Meta description template
te_IN: మెటా వివరణ టెంప్లేట్ - Meta description template

en: Migrate now
te_IN: ఇప్పుడే మైగ్రేట్ చేయండి

en: Migrate!
te_IN: ప్రవాసానికి పోవు - (Migrate!)

en: Monitor 404, create 301, 302 and 307 redirections
te_IN: మానిటర్ 404, 301, 302 మరియు 307 మళ్లింపులను సృష్టించండి

en: My awesome website
te_IN: నా అద్భుతమైన వెబ్ సైట్

en: None
te_IN: ఏమీ కాదు

en: Normal priority (default)
te_IN: సాధారణ ప్రాధాన్యత (డిఫాల్ట్)

en: Number of websites on your server:
te_IN: మీ సర్వర్లోని వెబ్సైట్ల సంఖ్య :

en: Open Graph, Twitter Card, Google Knowledge Graph and more...
te_IN: ఓపెన్ గ్రాఫ్, ట్విట్టర్ కార్డ్, Google నాలెడ్జ్ గ్రాఫ్ మరియు మరింత..

en: Optimize your site for Google News
te_IN: Google వార్తల కోసం మీ సైట్ను ఆప్టిమైజ్ చేయండి

en: Organization
te_IN: సంస్థ

en: Package tracking
te_IN: ప్యాకేజీ ట్రాకింగ్

en: Page Speed
te_IN: పేజీ వేగం

en: Person
te_IN: వ్యక్తి

en: Person or organization
te_IN: వ్యక్తి లేదా సంస్థ

en: Ping Google manually
te_IN: Google ను మానవీయంగా పింగ్ చేయండి

en: Pinterest site verification
te_IN: Pinterest సైట్ ధృవీకరణ

en: Please upload a file to import
te_IN: దయచేసి దిగుమతి చేయడానికి ఒక ఫైల్ను అప్లోడ్ చేయండి

en: Please upload a valid .csv file
te_IN: దయచేసి చెల్లుబాటు అయ్యే ఒక .csv ఫైల్ను అప్లోడ్ చేయండి

en: Please upload a valid .json file
te_IN: దయచేసి ఒక చెల్లుబాటు అయ్యే .json ఫైల్ను అప్లోడ్ చేయండి

en: Plural Post Type Archive name
te_IN: Plural Post Type Archive name (బహుళ పోస్ట్ రకం ఆర్కైవ్ పేరు)

en: Post Title
te_IN: పోస్ట్ శీర్షిక - Post Title

en: Post Type Archive Name
te_IN: పోస్ట్ రకం ఆర్కైవ్(Archive) పేరు

en: Post Types
te_IN: పోస్ట్ రకాలు

en: Post author
te_IN: పోస్ట్ రచయిత

en: Post date
te_IN: పోస్ట్ తేదీ

en: RSS
te_IN: RSS (రియల్లీ సింపుల్ సిండికేషన్)

en: Redirection
te_IN: Redirection (మళ్లింపు)

en: Redirections
te_IN: Redirections (మళ్లింపులు)

en: Remove /category/ in URL
te_IN: URL లో / వర్గం / తొలగించు - (Remove /category/ in URL)

en: Remove /category/ in your permalinks
te_IN: మీ permalinks లో / వర్గం / తొలగించు

en: Reset All Notices From Notifications Center
te_IN: నోటిఫికేషన్ల కేంద్రం నుండి అన్ని నోటీసులను పునరావాసం (RESET) చేయండి

en: Reset All Settings
te_IN: అన్ని సెట్టింగ్లను పునరావాసం (RESET) చేయండి

en: Reset notices
te_IN: నోటీసులను పునరావాసం (RESET) చేయండి

en: Reset settings
te_IN: సెట్టింగ్లను పునఃపరిష్కారం (RESET) చేయండి

en: Roadside assistance
te_IN: రోడ్సైడ్ సహాయం

en: SEO Tools
te_IN: SEO ఉపకరణాలు

en: Sales
te_IN: అమ్మకాలు

en: Scan your site to find SEO problems.
te_IN: SEO సమస్యలను కనుగొనడానికి మీ సైట్ను స్కాన్ చేయండి.

en: Search Keywords
te_IN: Keywords శోధన

en: Search archives
te_IN: ఆర్కైవ్లను శోధించండి (ప్రాచీనపత్ర సంచయము)

en: Search keywords
te_IN: కీలక పదాలను శోధించండి

en: Security
te_IN: సెక్యూరిటీ

en: Select a default image
te_IN: డిఫాల్ట్ చిత్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select your default thumbnail
te_IN: మీ డిఫాల్ట్ సూక్ష్మచిత్రం ఎంచుకోండి

en: Select your logo
te_IN: మీ లోగో ఎంచుకోండి

en: Separate each file type extensions with a pipe "|"
te_IN: ప్రతి ఫైల్ రకం ఎక్స్టెన్షన్లను విభజించండి పైప్తో "|"

en: Server IP Address:
te_IN: సర్వర్ IP చిరునామా :

en: Settings
te_IN: సెట్టింగులు

en: Show Google Page Speed column in post types
te_IN: పోస్ట్ రకాల Google పేజీ స్పీడ్ కాలమ్ చూపించు

en: Show Meta description column in post types
te_IN: పోస్ట్ రకాల మెటా వివరణ కాలమ్ చూపించు

en: Show Title tag column in post types
te_IN: పోస్ట్ రకాల టైటిల్ ట్యాగ్ కాలమ్ చూపించు

en: Show nofollow column in post types
te_IN: పోస్ట్ రకాల్లో నోఫాల్లో నిలువు వరుసను చూపించు

en: Show noindex column in post types
te_IN: పోస్ట్ రకాలలో noindex కాలమ్ చూపించు

en: Show total number of words column in post types
te_IN: పోస్ట్ రకాల పదాల పదాల మొత్తం సంఖ్యను చూపించు

en: Single Post Types
te_IN: ఒకే పోస్ట్ రకాలు

en: Site Title
te_IN: సైట్ శీర్షిక

en: Site title
te_IN: సైట్ శీర్షిక

en: Social
te_IN: సాంఘికమైన

en: Social Networks
te_IN: సామాజిక నెట్వర్క్స్

en: Stats in Dashboard
te_IN: డాష్బోర్డ్లో గణాంకాలు

en: Structured Data Types
te_IN: నిర్మాణాత్మక డేటా రకాలు

en: Tag Description
te_IN: ట్యాగ్ వివరణ

en: Tag Title
te_IN: ట్యాగ్ శీర్షిక

en: Tag description
te_IN: ట్యాగ్ వివరణ

en: Tag title
te_IN: ట్యాగ్ శీర్షిక

en: Tagline
te_IN: ట్యాగ్లైన్

en: Taxonomies
te_IN: Taxonomies - (వర్గీకరణాలు)

en: Technical support
te_IN: సాంకేతిక సహాయము

en: Templates variables
te_IN: టెంప్లేట్లు భావితము

en: Term Description
te_IN: పదం వివరణ - Term Description

en: Term Title
te_IN: పదం శీర్షిక - Term Title

en: Term description
te_IN: టర్మ్ వివరణ

en: Term title
te_IN: టర్మ్ టైటిల్

en: Test your URL
te_IN: మీ URL ని పరీక్షించండి

en: Title
te_IN: శీర్షిక

en: Title tag
te_IN: శీర్షిక ట్యాగ్

en: Title tags
te_IN: శీర్షిక ట్యాగ్లు

en: Title template
te_IN: శీర్షిక టెంప్లేట్ (Title template)

en: Titles & Metas
te_IN: శీర్షిక & మెటా (ఉన్నత స్థాయి వివరణ)

en: Titles & metas
te_IN: శీర్షికలు & Meta

en: Titles settings
te_IN: శీర్షికలు సెట్టింగులు

en: To view your sitemap, enable permalinks (not default one), and save settings to flush them.
te_IN: మీ సైట్ మ్యాప్ను వీక్షించడానికి, permalinks (డిఫాల్ట్ కాదు) ను ఎనేబుల్ చేసి, వాటిని ఫ్లష్ చేయడానికి సెట్టింగులను సేవ్ చేయండి.

en: Toll Free
te_IN: టోల్ ఫ్రీ

en: Tools
te_IN: Tools - (టూల్స్)

en: Track Logged In Users
te_IN: Track లాగిన్ వినియోగదారులు

en: Track Post Types
te_IN: ట్రాక్ పోస్ట్ రకాలు

en: Track your website performance to improve SEO with Google Page Speed
te_IN: గూగుల్ పేజీ వేగంతో SEO మెరుగుపరచడానికి మీ వెబ్సైట్ పనితీరుని ట్రాక్ చేయండి

en: Twitter Thumbnail
te_IN: ట్విట్టర్ సూక్ష్మచిత్రం

en: Twitter Title
te_IN: ట్విట్టర్ శీర్షిక

en: Twitter description
te_IN: Twitter వివరణ

en: Twitter tags (title, description and image thumbnail)
te_IN: Twitter ట్యాగ్లు (శీర్షిక, వివరణ మరియు చిత్రం సూక్ష్మచిత్రం) (title, description and image thumbnail)

en: URL redirection
te_IN: URL redirection (URL దారి మళ్లింపు)

en: Upload an Image
te_IN: ఒక చిత్రాన్ని అప్లోడ్ చేయండి

en: View your sitemap
te_IN: మీ సైట్మాప్ని వీక్షించండి

en: When a customer of Analytics requests IP address anonymization, Analytics anonymizes the address as soon as technically feasible at the earliest possible stage of the collection network.
te_IN: Analytics యొక్క కస్టమర్ ఐపి అడ్రస్ అనామలైజేషన్ అభ్యర్థి అయినప్పుడు, అనలిటిక్స్ వెంటనే ఈ నెట్వర్క్ను సేకరణ నెట్వర్క్ యొక్క సాధ్యమైన దశలో సాంకేతికంగా సాధ్యమవుతుంది.

en: XML / HTML Sitemap
te_IN: XML / HTML సైట్ మ్యాప్

en: XML Sitemaps
te_IN: XML సైట్ మ్యాప్లు

en: Yandex site verification
te_IN: Yandex సైట్ ధృవీకరణ

en: You don't have an XML Sitemap!
te_IN: మీకు XML సైట్ మ్యాప్ లేదు!

en: You have to enter your licence key to get updates and support
te_IN: నవీకరణలు మరియు మద్దతు పొందడానికి మీరు మీ లైసెన్స్ కీని నమోదు చేయాలి

en: Your permalinks are not SEO Friendly! Enable pretty permalinks to fix this.
te_IN: మీ permalinks SEO ఫ్రెండ్లీ కాదు! దీనిని పరిష్కరించడానికి అందంగా permalinks ను ప్రారంభించండి.

en: Your site doesn't use an SSL certificate!
te_IN: మీ సైట్ SSL ప్రమాణపత్రాన్ని ఉపయోగించుటలేదు!

en: Your site is not visible to Search Engines!
te_IN: శోధన ఇంజిన్లకు మీ సైట్ కనిపించదు!

en: Your site title is empty!
te_IN: మీ సైట్ శీర్షిక ఖాళీగా ఉంది!

en: Your social accounts
te_IN: మీ సామాజిక ఖాతాలు

en: eg: +33123456789 (internationalized version required)
te_IN: ఉదా: +33123456789 (అంతర్జాతీయీకరించిన సంస్కరణ అవసరం)

en: eg: 13, 8, 38
te_IN: ఉదా: 13, 8, 38

en: eg: 2, 28, 68
te_IN: ఉదా: 2, 28, 68

en: nofollow
te_IN: అనుకరించటానికి లేదు

en: robots.txt
te_IN: robots.txt  (రోబోట్స్.txt)
