SEOPress 2.1.7.2 - en to ta_IN translation catalogue (307 entries)

en: SEO
ta_IN: தேடுபொறி மேம்படுத்தல் SEO

en: Manage
ta_IN: மேலாண்மை

en: XML / HTML Sitemap
ta_IN: XML / HTML தள வரைபடம்

en: Social Networks
ta_IN: சமூக வலைதளங்கள்

en: Open Graph, Twitter Card, Google Knowledge Graph and more...
ta_IN: திறந்த வரைபடம், ட்விட்டர் அட்டை, Google Knowledge Graph மேலும் ...

en: Google Analytics
ta_IN: கூகுள் பகுப்பாய்வு

en: Track everything about your visitors with Google Analytics
ta_IN: Google Analytics மூலம் உங்கள் பார்வையாளர்களைப் பற்றிய அனைத்தையும் கண்காணிக்கலாம்

en: Advanced
ta_IN: மேம்பட்டது

en: WooCommerce
ta_IN: ஊகாமர்ஸ்

en: BOT
ta_IN: எந்திரன்

en: License
ta_IN: உரிமம்

en: Local Business
ta_IN: உள்ளூர் வணிகம்

en: Add Google Local Business data type
ta_IN: Google உள்ளூர் வணிக தரவு வகையைச் சேர்க்கவும்

en: Dublin Core
ta_IN: டப்ளின் மையம்

en: Home
ta_IN: முகப்பு

en: Enable Breadcrumbs for your theme and improve your SEO in SERPs
ta_IN: உங்கள் தீமின் Breadcrumbsஐ ஆக்டிவேட் செய்து தேடுதல் பக்கங்களில் SEOவை மேம்படுத்துங்கள்

en: Google Page Speed
ta_IN: கூகுள் பக்க வேகம்

en: Track your website performance to improve SEO with Google Page Speed
ta_IN: SEO மற்றும் கூகுள் பக்க வேகத்தை மேம்படுத்த, உங்கள் இணைய செயல்திறனை கண்காணித்திடுங்கள்

en: Tagline
ta_IN: டேக் லைன்

en: Post Title
ta_IN: பதிவின் தலைப்பு

en: Post excerpt
ta_IN: பதிவு சுருக்கம்

en: Google News Sitemap
ta_IN: Google செய்திகள் தள வரைபடம்

en: Post date
ta_IN: பதிவு தேதி

en: Post author
ta_IN: பதிவை எழுதியவர்

en: Redirections
ta_IN: திசை திருப்புதல்

en: Category title
ta_IN: வகையினத் தலைப்பு

en: Category description
ta_IN: வகையின விளக்கம்

en: Tag description
ta_IN: டேக் விளக்கம்

en: Term title
ta_IN: டெர்ம் தலைப்பு

en: Term description
ta_IN: டெர்ம் விளக்கம்

en: Search keywords
ta_IN: தேடுதல் வார்த்தைகள்

en: Backlinks
ta_IN: பின்னிணைப்புகள்

en: Plural Post Type Archive name
ta_IN: பன்மைப்பதிவு காப்பகப் பெயர்

en: RSS
ta_IN: வலைதளச் சுருக்கம் RSS

en: Tools
ta_IN: கருவிகள்

en: License
ta_IN: உரிமம்

en: Titles & metas
ta_IN: தலைப்பு & மெட்டா

en: Open Graph, Twitter Card, Google Knowledge Graph and more...
ta_IN: திறந்த வரைபடம், ட்விட்டர் அட்டை, Google Knowledge Graph மேலும் ...

en: Advanced SEO options for advanced users!
ta_IN: மேம்பட்ட பயனர்களுக்காக மேம்பட்ட SEO விருப்பங்கள்!

en: WooCommerce
ta_IN: ஊகாமர்ஸ்

en: Improve WooCommerce SEO
ta_IN: WooCommerce SEO மேம்படுத்த

en: Local Business
ta_IN: உள்ளூர் வணிகம்

en: Add Google Local Business data type
ta_IN: Google உள்ளூர் வணிக தரவு வகையைச் சேர்க்கவும்

en: Dublin Core
ta_IN: டப்ளின் மையம்

en: Add Dublin Core meta tags
ta_IN: டப்ளின் கோர் மெட்டா குறிச்சொற்களை சேர்க்கவும்

en: Structured Data Types
ta_IN: கட்டமைக்கப்பட்ட தரவு வகைகள்

en: Enable Breadcrumbs for your theme and improve your SEO in SERPs
ta_IN: உங்கள் தீமின் Breadcrumbsஐ ஆக்டிவேட் செய்து தேடுதல் பக்கங்களில் SEOவை மேம்படுத்துங்கள்

en: Google Page Speed
ta_IN: கூகுள் பக்க வேகம்

en: Track your website performance to improve SEO with Google Page Speed
ta_IN: SEO மற்றும் கூகுள் பக்க வேகத்தை மேம்படுத்த, உங்கள் இணைய செயல்திறனை கண்காணித்திடுங்கள்

en: Edit your robots.txt file
ta_IN: உங்கள் robots.txt கோப்பை எடிட் செய்யுங்கள்

en: Google News Sitemap
ta_IN: Google செய்திகள் தள வரைபடம்

en: Optimize your site for Google News
ta_IN: கூகுள் செய்திகளுக்காக  உங்கள் தளத்தை மேம்படுத்தவும்

en: Monitor 404, create 301, 302 and 307 redirections
ta_IN: 404 கவனிக்க, 301,302,307 திசைதிருப்பல் உருவாக்க

en: Scan your site to find SEO problems.
ta_IN: SEO பிரச்சினைகளைக் கண்டுபிடிக்க உங்கள் தளத்தை ஸ்கேன் செய்திடுங்கள்.

en: Edit your htaccess file.
ta_IN: உங்கள் htaccess கோப்பை எடிட் செய்யுங்கள்.

en: RSS
ta_IN: வலைதளச் சுருக்கம் RSS

en: Configure default WordPress RSS.
ta_IN: இயல்புநிலை வேர்ட்பிரஸ் RSS ஐ கட்டமைக்கவும்.

en: Appearance
ta_IN: தோற்றம்

en: Security
ta_IN: பாதுகாப்பு

en: General
ta_IN: பொது

en: Tracking
ta_IN: பின்தொடர்

en: Events
ta_IN: நிகழ்வுகள்

en: Custom Dimensions
ta_IN: தனிபயன் பரிமாணங்கள்

en: Stats in Dashboard
ta_IN: விபரங்கள் டாஷ்போர்டில்

en: Post Types
ta_IN: பதிவு வகைகள்

en: Taxonomies
ta_IN: வகைப்பாடுகள்

en: HTML Sitemap
ta_IN: HTML தள வரைபடம்

en: Knowledge Graph
ta_IN: அறிவு வரைபடம்

en: Your social accounts
ta_IN: உங்கள் சமூக வலைத்தளங்கள்

en: Single Post Types
ta_IN: ஒற்றைப்பதிவு வகைகள்

en: Archives
ta_IN: காப்பகம்

en: Settings
ta_IN: அமைப்புகள்

en: Meta description
ta_IN: மெட்டா விளக்கம்

en: Canonical URL
ta_IN: நியமன (Canonical) URL

en: Export
ta_IN: பதிவேற்று

en: Export the plugin settings for this site as a .json file. This allows you to easily import the configuration into another site.
ta_IN: இந்த தளத்திற்கான பிளக்இன் அமைப்புகளை ஒரு .json கோப்பாக ஏற்றுமதி செய்க. இது அமைப்பை மற்றொரு தளத்திற்கு எளிதாக இறக்குமதி செய்ய அனுமதிக்கிறது.

en: Import the plugin settings from a .json file. This file can be obtained by exporting the settings on another site using the form above.
ta_IN: ஒரு .json கோப்பிலிருந்து பிளக்இன் அமைப்புகளை இறக்குமதி செய்க. மேலே உள்ள படிவத்தைப் பயன்படுத்தி மற்றொரு தளத்தில் அமைப்புகளை ஏற்றுமதி செய்வதன் மூலம் இந்த கோப்பை பதிவிறக்கலாம்.

en: Import
ta_IN: பதிவிறக்க

en: Reset All Notices From Notifications Center
ta_IN: அனைத்து அறிவிப்புகளையும் அறிவிப்பு மையத்திலிருந்து மீட்டமை

en: Reset notices
ta_IN: அறிவிப்புகளை மீட்டமைக்கவும்

en: Reset All Settings
ta_IN: அனைத்து அமைப்புகளையும் மீட்டமைக்கவும்

en: Reset settings
ta_IN: அமைப்புகளை மீட்டமைக்கவும்

en: Click to disable this feature
ta_IN: இந்த வசதியை நீக்க கிளிக் செய்யுங்கள்

en: Click to enable this feature
ta_IN: இந்த வசதியைப் பெற கிளிக் செய்யுங்கள்

en: Dashboard
ta_IN: டாஷ்போர்டு

en: PRO
ta_IN: ப்ரோ

en: Titles & Metas
ta_IN: தலைப்பு & மெட்டா

en: XML / HTML Sitemap
ta_IN: XML / HTML தள வரைபடம்

en: eg: 13, 8, 38
ta_IN: உ-ம்: 13, 8, 38

en: Send feedback
ta_IN: உங்கள் கருத்துக்களை அனுப்புங்கள்

en: Follow us on Twitter
ta_IN: ட்விட்டரில் பின்தொடருங்கள்

en: Person
ta_IN: நபர்

en: Organization
ta_IN: நிறுவனம்

en: Select your logo
ta_IN: இலச்சினையைத் தெரிவு செய்யுங்கள்

en: Upload an Image
ta_IN: படம் பதிவேற்ற

en: Enable Twitter card
ta_IN: ட்விட்டர் கார்டை இயக்குக

en: Meta description
ta_IN: மெட்டா விளக்கம்

en: Category Title
ta_IN: வகையினத் தலைப்பு

en: Tag Title
ta_IN: டேக் தலைப்பு

en: Term Title
ta_IN: டெர்ம் தலைப்பு

en: Category Description
ta_IN: வகையின விளக்கம்

en: Tag Description
ta_IN: டேக் விளக்கம்

en: Term Description
ta_IN: டெர்ம் விளக்கம்

en: Post Type Archive Name
ta_IN: பதிவுவகை காப்பகப் பெயர்

en: Author archives
ta_IN: பதிவர் எழுதியவை

en: Disable author archives
ta_IN: பதிவர் எழுதியவைகளை காண்பிக்காமல் இருக்க

en: Date archives
ta_IN: தினக் காப்பகம்

en: Disable date archives
ta_IN: பதிவின் தேதியை முடக்கவும்

en: Search archives
ta_IN: காப்பகத்தில் தேடுங்கள்

en: Search Keywords
ta_IN: தேடுதல் வார்த்தைகள்

en: 404 archives
ta_IN: 404 காப்பகம்

en: Do not display all pages of the site in Google search results and do not display "Cached" links in search results.
ta_IN: கூகுள் தேடல் முடிவுகளில் தளத்தின் அனைத்து பக்கங்களையும்,  மற்றும் "Cached" இணைப்புகளையும் காட்ட வேண்டாம்.

en: Do not follow links for all pages.
ta_IN: அனைத்து பக்கங்களுக்கும் இணைப்புகள் பின்பற்ற வேண்டாம்.

en: Do not use Open Directory project metadata for titles or excerpts for all pages.
ta_IN: பொது டைரக்டரி திட்ட மெட்டாடேட்டாவை, அனைத்து பக்கங்களிலும் தலைப்புகளில் மற்றும் மேற்கோள்களில் பயன்படுத்த வேண்டாம்.

en: Twitter Title
ta_IN: ட்விட்டர் தலைப்பு

en: SEO
ta_IN: தேடுபொறி மேம்படுத்தல் SEO

en: Titles settings
ta_IN: தலைப்பு அமைப்புகள்

en: Social
ta_IN: சமூக வலைதளங்கள்

en: Redirection
ta_IN: திசை திருப்புதல்

en: Google News
ta_IN: கூகுள் செய்திகள்

en: Title
ta_IN: தலைப்பு

en: Enter your title
ta_IN: உங்கள் தலைப்பைப் பதிவு செய்யுங்கள்

en: Post Title
ta_IN: பதிவின் தலைப்பு

en: Site Title
ta_IN: தலைப்பு

en: Enter your meta description
ta_IN: மெட்டா விளக்கம் பதிவு செய்யுங்கள்

en: Google Snippet Preview
ta_IN: கூகுள் துணுக்கு(Snippet) முன்பார்வை

en: Canonical URL
ta_IN: நியமன (Canonical) URL

en: Default value:
ta_IN: இயல்பு மதிப்பு:

en: Facebook Title
ta_IN: முகநூல் தலைப்பு

en: Enter your Facebook title
ta_IN: உங்கள் முகநூல் தலைப்பை பதிவு செய்யுங்கள்

en: Facebook description
ta_IN: முகநூல் விளக்கம்

en: Enter your Facebook description
ta_IN: உங்கள் முகநூல் விளக்கத்தை பதிவு செய்யவும்

en: Facebook Thumbnail
ta_IN: முகநூல் சிறுபடம்

en: Select your default thumbnail
ta_IN: உங்கள் இயல்பான சிறுபடத்தை தேர்வு செய்யவும்

en: Upload an Image
ta_IN: படம் பதிவேற்ற

en: Twitter Title
ta_IN: ட்விட்டர் தலைப்பு

en: Enter your Twitter title
ta_IN: ட்விட்டர் தலைப்பைப் பதிவு செய்யுங்கள்

en: Twitter description
ta_IN: ட்விட்டர் விபரங்கள்

en: Enter your Twitter description
ta_IN: ட்விட்டர் விபரங்களை பதிவு செய்யுங்கள்

en: Twitter Thumbnail
ta_IN: ட்விட்டர் சிறுபடம்

en: Enable redirection?
ta_IN: திசைதிருப்பல் செயல்படுத்தவா?

en: URL redirection
ta_IN: URL திசை திருப்புதல்

en: 301 Moved Permanently
ta_IN: 301 முழுவதுமாக நகர்த்தப்பட்டது

en: URL redirection
ta_IN: URL திசை திருப்புதல்

en: Test your URL
ta_IN: உங்கள் URL சோதித்திடுங்கள்

en: Exclude this post from Google News Sitemap?
ta_IN: இந்தப்பதிவை கூகுள் செய்திகள் தள வரைபடத்திலிருந்து தவிர்க்கவா?

en: Notifications Center
ta_IN: அறிவிப்பு மையம்

en: SEO Tools
ta_IN: SEO கருவிகள்

en: Useful links
ta_IN: பயனுள்ள இணைப்புகள்

en: Your theme doesn't use <strong>add_theme_support('title-tag');</strong>
ta_IN: <Strong>add_theme_support ('title-tag')</strong> ஐ உங்கள் தீம் பயன்படுத்தாது

en: High impact
ta_IN: உயர் தாக்கம்

en: Learn more
ta_IN: மேலும் அறிய

en: Migrate!
ta_IN: இடம்பெயர!

en: Your site doesn't use an SSL certificate!
ta_IN: உங்கள் தளம் SSL சான்றிதழைப் பயன்படுத்தவில்லை!

en: Low impact
ta_IN: குறைந்த தாக்கம்

en: Buy an SSL!
ta_IN: வாங்குங்கள் SSL!

en: Your site is not visible to Search Engines!
ta_IN: தேடுபொறிகளுக்கு உங்கள் தளம் தெரியாது!

en: Fix this!
ta_IN: இதை சரிசெய்க!

en: Title tags
ta_IN: டேக் தலைப்பு

en: Your permalinks are not SEO Friendly! Enable pretty permalinks to fix this.
ta_IN: உங்கள் permalinks SEOக்கு ஏற்றதாக இல்லை! இதை சரிசெய்ய, pretty permalinksஐ இயக்கவும்.

en: Medium impact
ta_IN: நடுத்தர தாக்கம்

en: Break comments into pages is ON!
ta_IN: Comments பிரித்துப் பதிவேற்றும் வசதி ஆன் செய்யப்பட்டுள்ளது!

en: Disable this!
ta_IN: இந்த வசதியை நீக்க!

en: Display more posts per page on homepage and archives
ta_IN: முகப்பு மற்றும் காப்பகங்களில் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட பதிவுகள் காட்ட

en: Is your brand new site online? So reference it as quickly as possible on Google to get your first visitors via Google Search Console. Already the case? Click on the cross on the right to remove this alert.
ta_IN: பொது டைரக்டரி திட்ட மெட்டாடேட்டாவை, அனைத்து பக்கங்களிலும் தலைப்புகளில் மற்றும் மேற்கோள்களில் பயன்படுத்த வேண்டாம்.

en: Check websites setup on your server
ta_IN: உங்கள் சர்வரில் வலைத்தள அமைப்புகளை சரிபார்க்கவும்

en: Server IP Address:
ta_IN: செர்வர் IP முகவரி

en: Last scrape:
ta_IN: கடைசி சுரங்கம்:

en: Number of websites on your server:
ta_IN: உங்கள் சர்வரில் வலைதளங்களின் எண்ணிக்கை:

en: Get list
ta_IN: பட்டியல் எடுக்க

en: Upload a list of links to disavow to Google
ta_IN: Google க்கு முரணான இணைப்பு பட்டியலைப் பதிவேற்றவும்

en: Google Trends
ta_IN: கூகுள் ட்ரென்ட்ஸ்

en: Google Campaign URL Builder tool
ta_IN: கூகுள் Campaign URL பில்டர்

en: Import posts and terms metadata from Yoast
ta_IN: Yoast லிருந்து பதிவுகள் மற்றும் மெட்டாடேட்டா பதிவிறக்கலாம்

en: By clicking Migrate, we'll import:
ta_IN: Migrate கிளிக் செய்தால், நாங்கள் பதிவிறக்குகிறோம்:

en: Title tags
ta_IN: டேக் தலைப்பு

en: Facebook Open Graph tags (title, description and image thumbnail)
ta_IN: முகநூல் Open Graph டேக் (தலைப்பு, விவரம் மற்றும் சிறுபடம்)

en: Twitter tags (title, description and image thumbnail)
ta_IN: டிவிட்டர் டேக் (தலைப்பு, விவரம் மற்றும் சிறுபடம்)

en: Meta Robots (noindex, nofollow...)
ta_IN: மெட்டா எந்திரன் (noindex, nofollow...)

en: Migrate now
ta_IN: இப்போது இடம்பெயரலாம்

en: Site title
ta_IN: தள தலைப்பு

en: Person or organization
ta_IN: நபர் அல்லது நிறுவனம்

en: Person
ta_IN: நபர்

en: Organization
ta_IN: நிறுவனம்

en: Twitter Username
ta_IN: டிவிட்டர் பயனர்பெயர்

en: Pinterest URL
ta_IN: பிண்ட்ரெஸ்ட் URL

en: Instagram URL
ta_IN: இன்ஸ்டாகிராம் URL

en: YouTube URL
ta_IN: யூடியுப் URL

en: LinkedIn URL
ta_IN: லிங்க்ட்இன் URL

en: MySpace URL
ta_IN: மைஸ்பேஸ் URL

en: Soundcloud URL
ta_IN: சவுண்ட்க்ளவுட் URL

en: Tumblr URL
ta_IN: டம்ப்ளர் URL

en: Remove /category/ in your permalinks
ta_IN: உங்கள் permalinksல் / வகைகள் / நீக்குக

en: 404 - Page not found
ta_IN: 404 - பக்கத்தைக் காணவில்லை

en: Dashboard
ta_IN: டாஷ்போர்டு

en: Tagline
ta_IN: டேக் லைன்

en: Show Meta description column in post types
ta_IN: பதிவு வகைகளில் மெட்டா விளக்கம் காண்பிக்க

en: Show nofollow column in post types
ta_IN: பதிவு வகைகளில் nofollow காண்பிக்க

en: Show Google Page Speed column in post types
ta_IN: பதிவு வகைகளில் கூகுள் பக்க வேகம் காண்பிக்க

en: Post author
ta_IN: பதிவை எழுதியவர்

en: Enable Google Analytics tracking
ta_IN: கூகுள் பகுப்பாய்வு கண்காணிப்பை இயக்குக

en: Enable downloads tracking (eg: PDF, XLSX, DOCX...)
ta_IN: தரவிறக்க கண்காணிப்பை இயக்க (உ-ம்: PDF, XLSX, DOCX...)

en: Track Post Types
ta_IN: பதிவு வகைகள் கண்காணிப்பு

en: Redirect attachment pages to post parent
ta_IN: இணைப்பு பக்கங்களை மேல் திருப்பி விடுங்கள்

en: Enable XML Image Sitemaps
ta_IN: XML பட தளவரைபடங்களை இயக்குக

en: Disable the display of the publication date
ta_IN: பதிவின் தேதியை முடக்கவும்

en: Twitter Username
ta_IN: டிவிட்டர் பயனர்பெயர்

en: Templates variables
ta_IN: டெம்ப்ளேட் மாறிகள்

en: Browse our guides
ta_IN: எங்கள் வழிகாட்டி ஏடுகளைப் பார்க்கவும்

en: Read our FAQ
ta_IN: படியுங்கள்... சந்தேகமும் தீர்வும்

en: Check our website
ta_IN: எங்கள் இணையதளத்தைப் பார்க்கவும்

en: Click to disable this feature
ta_IN: இந்த வசதியை நீக்க கிளிக் செய்யுங்கள்

en: Click to enable this feature
ta_IN: இந்த வசதியைப் பெற கிளிக் செய்யுங்கள்

en: Home
ta_IN: முகப்பு

en: Single Post Types
ta_IN: ஒற்றைப்பதிவு வகைகள்

en: Archives
ta_IN: காப்பகம்

en: Taxonomies
ta_IN: வகைப்பாடுகள்

en: General
ta_IN: பொது

en: Tracking
ta_IN: பின்தொடர்

en: Events
ta_IN: நிகழ்வுகள்

en: Custom Dimensions
ta_IN: தனிபயன் பரிமாணங்கள்

en: Settings
ta_IN: அமைப்புகள்

en: Export
ta_IN: பதிவேற்று

en: Export the plugin settings for this site as a .json file. This allows you to easily import the configuration into another site.
ta_IN: இந்த தளத்திற்கான பிளக்இன் அமைப்புகளை ஒரு .json கோப்பாக ஏற்றுமதி செய்க. இது அமைப்பை மற்றொரு தளத்திற்கு எளிதாக இறக்குமதி செய்ய அனுமதிக்கிறது.

en: Import the plugin settings from a .json file. This file can be obtained by exporting the settings on another site using the form above.
ta_IN: ஒரு .json கோப்பிலிருந்து பிளக்இன் அமைப்புகளை இறக்குமதி செய்க. மேலே உள்ள படிவத்தைப் பயன்படுத்தி மற்றொரு தளத்தில் அமைப்புகளை ஏற்றுமதி செய்வதன் மூலம் இந்த கோப்பை பதிவிறக்கலாம்.

en: Import
ta_IN: பதிவிறக்க

en: Import Redirections
ta_IN: பதிவிறக்க திசை திருப்புதல்

en: <strong>WARNING:</strong> Delete all options related to SEOPress in your database AND set settings to their default values.
ta_IN: <strong>எச்சரிக்கை:</strong> SEOPress தொடர்பான இயல்புநிலை மதிப்புகள், உங்கள் Database மற்றும் அமைப்புகளில் அனைத்து விருப்பங்களையும் நீக்க.

en: Follow us on Twitter
ta_IN: ட்விட்டரில் பின்தொடருங்கள்

en: Enable noindex
ta_IN: நோஇன்டெக்ஸ் noindex இயக்குக

en: Enable XML Sitemap
ta_IN: XML தளவரைபடத்தை இயக்குக

en: Enable nofollow
ta_IN: நோ பாலோ nofollow இயக்குக

en: Enable follow
ta_IN: பாலோ follow இயக்குக

en: Enable HTML Sitemap
ta_IN: HTML தளவரைபடத்தை இயக்குக

en: Enter a post, page or custom post type ID(s) to display the sitemap
ta_IN: தள வரைபடம் காட்ட ஒரு பதிவு அல்லது பக்கத்தை உள்ளிடவும்

en: Facebook Page URL
ta_IN: முகநூல் பக்க URL

en: Please upload a valid .json file
ta_IN: சரியான .json கோப்பைப் பதிவேற்றவும்

en: Select a default image
ta_IN: எப்போதைக்குமான படத்தைத் தெரிவு செய்க

en: Please upload a valid .csv file
ta_IN: சரியான .csv கோப்பைப் பதிவேற்றவும்

en: XML Sitemaps
ta_IN: XML தள வரைபடங்கள்

en: Default Twitter Image
ta_IN: எப்போதைக்குமான ட்விட்டர் படம்

en: Image size for Twitter Summary card
ta_IN: ட்விட்டர் சம்மரி கார்டின் பட அளவு

en: Enter your tracking ID
ta_IN: கண்காணித்தல் IDயை உள்ளிடுக

en: Enable IP Anonymization
ta_IN: IP அநாமதேயமாக்குதலை இயக்க

en: Enhanced Link Attribution
ta_IN: மேம்படுத்தப்பட்ட இணைப்புகள்

en: Enable cross-domain tracking
ta_IN: டொமைன் மாறுதல் கண்காணிப்பை இயக்க

en: Cross domains
ta_IN: டொமைன் மாறுதல்

en: Enable external links tracking
ta_IN: புற இணைப்புகள் கண்காணித்தலை உயிர்ப்பிக்கவும்

en: Disable trailing slash for metas
ta_IN: ஸ்லாஷ் குறியீட்டை மெட்டாவிலிருந்து நிறுத்த

en: Google site verification
ta_IN: கூகுள் தளம் சரிபார்த்தல்

en: Bing site verification
ta_IN: Bing தளம் சரிபார்த்தல்

en: Pinterest site verification
ta_IN: Pinterest தளம் சரிபார்த்தல்

en: Yandex site verification
ta_IN: Yandex தளம் சரிபார்த்தல்

en: To view your sitemap, enable permalinks (not default one), and save settings to flush them.
ta_IN: உங்கள் தளவரைபடத்தைப் பார்வையிட, permalinks இயக்கி, அமைப்புகளை சேமித்து வைக்கவும்.

en: More tags
ta_IN: மேலதிக டேக்குகள்

en: Meta Desc.
ta_IN: மெட்டா விளக்கம்.

en: Title template
ta_IN: தலைப்பு template

en: Meta description template
ta_IN: மெட்டா விளக்கம் template

en: Page Speed
ta_IN: பக்க வேகம்

en: 404 - Page not found
ta_IN: 404 - பக்கத்தைக் காணவில்லை

en: Author archives
ta_IN: பதிவர் எழுதியவை

en: Disable author archives
ta_IN: பதிவர் எழுதியவைகளை காண்பிக்காமல் இருக்க

en: Date archives
ta_IN: தினக் காப்பகம்

en: 404 archives
ta_IN: 404 காப்பகம்

en: Do not display all pages of the site in Google search results and do not display "Cached" links in search results.
ta_IN: கூகுள் தேடல் முடிவுகளில் தளத்தின் அனைத்து பக்கங்களையும்,  மற்றும் "Cached" இணைப்புகளையும் காட்ட வேண்டாம்.

en: Do not follow links for all pages.
ta_IN: அனைத்து பக்கங்களுக்கும் இணைப்புகள் பின்பற்ற வேண்டாம்.

en: Do not use Open Directory project metadata for titles or excerpts for all pages.
ta_IN: பொது டைரக்டரி திட்ட மெட்டாடேட்டாவை, அனைத்து பக்கங்களிலும் தலைப்புகளில் மற்றும் மேற்கோள்களில் பயன்படுத்த வேண்டாம்.

en: Do not index images from the entire site.
ta_IN: முழு தளத்தில் இருந்தும் படங்களை index செய்ய வேண்டாம்.

en: Do not display a "Cached" link in the Google search results.
ta_IN: கூகுள் தேடல் முடிவுகளில் "Cached" இணைப்புகளை காட்ட வேண்டாம்.

en: Do not display a description in the Google search results for all pages.
ta_IN: எல்லா பக்கங்களிலும் கூகுள் தேடல் முடிவு விளக்கம் காட்டவேண்டாம்.

en: Include
ta_IN: சேர்த்திடு

en: eg: 2, 28, 68
ta_IN: உ-ம்: 2, 28, 68

en: eg: 13, 8, 38
ta_IN: உ-ம்: 13, 8, 38

en: Disable date after each post, page, post type?
ta_IN: பதிவு, பக்கம் மற்றும் பதிவு வகைகளில் தேதியை நிறுத்தவா?

en: None
ta_IN: எதுவுமில்லை

en: Enter your Tracking ID (UA-XXXX-XX)
ta_IN: கண்காணிப்பு ID உள்ளீடுக (UA-XXXX-XX)

en: A remarketing audience is a list of cookies or mobile-advertising IDs that represents a group of users you want to re-engage because of their likelihood to convert.
ta_IN: மறுசந்தை பார்வையாளர், மாற்று பயனர்களின் குழுவை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் குக்கி மற்றும் மொபைல் விளம்பர IDகளின் பட்டியலாகும்.

en: When a customer of Analytics requests IP address anonymization, Analytics anonymizes the address as soon as technically feasible at the earliest possible stage of the collection network.
ta_IN: Analytics இன் வாடிக்கையாளர் ஐபி முகவரியை அநாமதேயமாக்குகிறது போது, ​​அனலிட்டிக்ஸ் சாத்தியமான நிலையில் அநாமதேயப்படுத்தி வருகிறது.

en: Enhanced Link Attribution improves the accuracy of your In-Page Analytics report by automatically differentiating between multiple links to the same URL on a single page by using link element IDs.
ta_IN: ஒரே URLன் வேறுபட்ட இணைப்புகளை தானே பிரித்துக் காட்டுவதன் மூலம், மேம்படுத்தப்பட்ட இணைப்பு பண்புக்கூறு (Enhanced Link Attribution) உங்கள் In-Page அனலிட்டிக்ஸ் அறிக்கையின் துல்லியத்தன்மையை மேம்படுத்தும்.

en: Cross domain tracking makes it possible for Analytics to see sessions on two related sites (such as an ecommerce site and a separate shopping cart site) as a single session. This is sometimes called site linking.
ta_IN: கிராஸ் டொமைன் டிராக்கிங், இரு தளங்களுக்கிடையிலான அனலிட்டிக்ஸை  ஒற்றை அமர்வில் பார்க்கத் துணை செய்கிறது. இது site linking என்று அழைக்கப்படுகிறது.

en: Enable download tracking
ta_IN: பதிவிறக்கம் கண்காணித்தலை உயிர்ப்பிக்கவும்

en: Separate each file type extensions with a pipe "|"
ta_IN: "|" உள்ளிட்டு கோப்பு வகை நீட்டலாய் வகை பிரிக்கவும்"

en: Custom Dimension #1
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #1

en: Custom Dimension #2
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #2

en: Custom Dimension #3
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #3

en: Custom Dimension #4
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #4

en: Custom Dimension #5
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #5

en: Custom Dimension #6
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #6

en: Custom Dimension #7
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #7

en: Custom Dimension #8
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #8

en: Custom Dimension #9
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #9

en: Custom Dimension #10
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #10

en: Custom Dimension #11
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #11

en: Custom Dimension #12
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #12

en: Custom Dimension #13
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #13

en: Custom Dimension #14
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #14

en: Custom Dimension #15
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #15

en: Custom Dimension #16
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #16

en: Custom Dimension #17
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #17

en: Custom Dimension #18
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #18

en: Custom Dimension #19
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #19

en: Custom Dimension #20
ta_IN: விருப்பப் பரிமாணம் #20

en: You must check this box if the structure of your permalinks DOES NOT contain a slash at the end (eg: /%postname%)
ta_IN: உங்கள் permalinks அமைப்பில் "/" இருக்கிறதா என்று சோதிக்கவும் (/%postname%)

en: Title tag
ta_IN: தலைப்பு டேக்

en: Please upload a valid .json file
ta_IN: சரியான .json கோப்பைப் பதிவேற்றவும்

en: Please upload a file to import
ta_IN: இறக்குமதி செய்ய ஒரு கோப்பை பதிவேற்றவும்

en: Please upload a valid .csv file
ta_IN: சரியான .csv கோப்பைப் பதிவேற்றவும்
